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MABORESHO YA HUDUMA KWENYE VIFURUSHI  
VYA BIMA YA AFYA

TAARIFA KWA UMMA

Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF), unapenda kuwataarifu 
wanachama wake na umma kwa ujumla kuhusu maboresho ya 
huduma katika Vifurushi vyake.

Katika maboresho hayo, Mfuko unawahakikishia wanachama Katika maboresho hayo, Mfuko unawahakikishia wanachama 
wake kuwa huduma  zilizokuwa zinapatikana kwenye vifurushi 
vya awali vya Najali Afya, Timiza Afya na Wekeza Afya 
zinapatikana kwa wanachama walioendeleza uanachama wao 
kwenye vifurushi vya Serengeti na Ngorongoro 

Kwa upande wa kundi la wanafunzi na  Watoto chini ya umri wa Kwa upande wa kundi la wanafunzi na  Watoto chini ya umri wa 
miaka 18 wataendelea kunufaika na mpango wa Toto Afya Kadi 
kama ulivyo kwa sasa.

Imetolewa na;
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano kwa Umma 
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